Phòng Công Chứng Số 1 Thuộc Sở Tư Pháp

📍 Văn phòng công chứng tại Thanh Hóa

Phòng Công Chứng Số 1 Thuộc Sở Tư Pháp

6.9

Phòng Công Chứng Số 1 Thuộc Sở Tư Pháp tại Thanh Hóa là đơn vị cung cấp dịch vụ hành chính với không gian rộng rãi và sạch sẽ. Đội ngũ nhân viên tại đây được đánh giá cao nhờ thái độ phục vụ nhiệt tình, chuyên nghiệp và hướng dẫn khách hàng chi tiết trong từng thủ tục.

Mặc dù quy trình tư vấn đạt chất lượng tốt, đơn vị cần lưu ý cải thiện sự đồng nhất về thời gian hoạt động và tính minh bạch của biểu phí. Việc tối ưu hóa trải nghiệm khách hàng sẽ giúp nâng cao uy tín dịch vụ tại địa phương.

Phòng Công Chứng Số 1 Thuộc Sở Tư Pháp xếp hạng 3 trong tổng số 6 mục văn phòng công chứng tại Thanh Hóa

Đánh giá của khách hàng

★★★★★
★★★★★

Phòng Công Chứng Số 1 Thuộc Sở Tư Pháp có xếp hạng 4.1/5 dựa trên hơn 36 đánh giá trên Google

Duong Linh

Phòng rộng rãi thoáng mát, có chỗ đỗ xe thoải mái, nhân viên nhanh nhẹ nhiệt tình, thân thiện

Duong Linh ☆ 5/5
Mai Văn Trường

Thái độ phục vụ nhiệt tình chu đáo, tư vấn tốt, thoáng mát sạch sẽ, nhân viên thân thiện

Mai Văn Trường ☆ 5/5
Kien mai ngoc

Thứ 7 ghi 17h mới đóng cửa nhưng 15h đến đã đóng cửa rồi, ko thấy có thông báo j cả 😗

Kien mai ngoc ☆ 2/5
Tình Thắm

Xin cái dấu công chứng sơ yếu lý lịch mà tận 150k trong khi ở ngoài có 15k là cùng😡

Tình Thắm ☆ 1/5
Jushiro 158

bạn nữ xinh gái tóc dài hướng dẫn nhiệt tình, chi tiết, ko có gì chê

Jushiro 158 ☆ 5/5
Xem tất cả đánh giá

Thông tin về Phòng Công Chứng Số 1 Thuộc Sở Tư Pháp

Địa chỉ

Phòng Công Chứng Số 1 Thuộc Sở Tư Pháp nằm tại 34 Đại lộ Lê Lợi, Hạc Thành, Thanh Hóa, Việt Nam

Điện thoại

Số điện thoại của Phòng Công Chứng Số 1 Thuộc Sở Tư Pháp là +84 983 898 283

Giờ làm việc

Thứ hai: Mở cửa 24 giờ
Thứ ba: 07:30–17:00
Thứ tư: 07:30–17:00
Thứ năm: 07:30–17:00
Thứ sáu: 07:30–17:00
Thứ bảy: 07:30–17:00
Chủ nhật: Đã đóng

Liên hệ Phòng Công Chứng Số 1 Thuộc Sở Tư Pháp

    Các lựa chọn thay thế tương tự gần Phòng Công Chứng Số 1 Thuộc Sở Tư Pháp

    Lên đầu trang