Văn Phòng Công Chứng Lê Văn Lan

📍 Văn phòng công chứng tại Nghệ An

Văn Phòng Công Chứng Lê Văn Lan

7.4

Văn Phòng Công Chứng Lê Văn Lan tại Nghệ An là đơn vị cung cấp dịch vụ pháp lý với quy trình thủ tục nhanh chóng và đơn giản. Khách hàng có thể trải nghiệm sự hỗ trợ nhiệt tình cùng các bước xử lý hồ sơ chuyên nghiệp, giúp tiết kiệm tối đa thời gian chờ đợi tại văn phòng.

Điểm tiện lợi của địa điểm này là sự kết hợp với các dịch vụ photocopy lân cận, tạo điều kiện thuận lợi cho việc hoàn thiện giấy tờ. Tuy nhiên, đơn vị cần chú trọng nâng cao thái độ phục vụ của nhân viên để mang lại trải nghiệm khách hàng trọn vẹn hơn.

Văn Phòng Công Chứng Lê Văn Lan xếp hạng 1 trong tổng số 6 mục văn phòng công chứng tại Nghệ An

Đánh giá của khách hàng

★★★★★
★★★★★

Văn Phòng Công Chứng Lê Văn Lan có xếp hạng 4.1/5 dựa trên hơn 59 đánh giá trên Google

Đan Trần

Làm thủ tục nhanh, chuyên nghiệp, hỗ trợ nhiệt tình.

Đan Trần ☆ 5/5
Lộc Lionel

Nhân viên ở ngoài nên kiểm tra lại thái độ phục vụ với khách. Thái độ ko niềm nở, trả lời thái độ với khách.

Lộc Lionel ☆ 1/5
Trang Lê

Nhân viên thái độ quá kém,ko chuyên nghiệp

Trang Lê ☆ 1/5
Pham Tra

hỗ trợ ok

Pham Tra ☆ 5/5
Chung Ngô Văn

Nhiều lần sử dụng dịch vụ của Văn phòng công chức Lê Văn Lan, thời gian công chứng nhanh, thủ tục đơn giản không phải chờ đợi lâu, có hai quán photocopy bên cạnh và đối diện tiện cho khách hàng.

Chung Ngô Văn ☆ 5/5
Xem tất cả đánh giá

Thông tin về Văn Phòng Công Chứng Lê Văn Lan

Địa chỉ

Văn Phòng Công Chứng Lê Văn Lan nằm tại MPP2+X62 Văn Phòng Công Chứng Lê Văn Lan, 05 Lê Viết Thuật, Vinh Lộc, Nghệ An, Việt Nam

Trang web

Trang web của Văn Phòng Công Chứng Lê Văn Lan là: thongtincongty.com/company/e6112c09-van-phong-cong-chung-le-van-lan

Giờ làm việc

Thứ hai: 07:00–17:00
Thứ ba: 07:00–17:00
Thứ tư: 07:00–17:00
Thứ năm: 07:00–17:00
Thứ sáu: 07:00–17:00
Thứ bảy: 07:00–17:00
Chủ nhật: Đã đóng

Liên hệ Văn Phòng Công Chứng Lê Văn Lan

    Các lựa chọn thay thế tương tự gần Văn Phòng Công Chứng Lê Văn Lan

    Lên đầu trang