Công Ty CP Dịch Thuật Chuyên Nghiệp Tân Việt Hà Nội
📍 Văn phòng công chứng tại Hà Nội
Công Ty CP Dịch Thuật Chuyên Nghiệp Tân Việt Hà Nội là đơn vị uy tín chuyên cung cấp dịch vụ dịch thuật công chứng chất lượng cao tại Hà Nội. Với quy trình làm việc minh bạch và chuyên nghiệp, công ty đảm bảo tiến độ xử lý nhanh chóng ngay cả với những dự án số lượng lớn hoặc yêu cầu gấp.
Đội ngũ nhân viên tại đây luôn thể hiện sự tận tâm, tư vấn chi tiết và hỗ trợ khách hàng nhiệt tình trong suốt quá trình thực hiện hồ sơ. Sản phẩm dịch thuật được cam kết đảm bảo chất lượng, thuật ngữ chính xác và phù hợp với ngữ cảnh thực tế của khách hàng.
Đánh giá của khách hàng
Công Ty CP Dịch Thuật Chuyên Nghiệp Tân Việt Hà Nội có xếp hạng 4.9/5 dựa trên hơn 72 đánh giá trên Google
Lần đầu trải nghiệm dịch vụ tại đây mình thấy rất nhanh, rất chuyên nghiệp, các bạn nhân viên siêu nhiệt tình hỗ trợ là một lựa chọn tốt nha
Bên mình và Dịch thuật Tân Việt đã hợp tác với nhau được 1 thời gian, nhưng dự án gần nhất thực sự mình rất hài lòng nên phải gửi lời khen ngợi cho Tân Việt qua đây. Báo cáo bên mình dài 500 trang và cần hoàn thành trong 3 ngày, ban đầu mình cũng rất lo về thời gian nhưng Tân Việt tiến hành rất nhanh và luôn cập nhật tình hình trong suốt quá trình làm. Điều mình ấn tượng nhất là dù thời gian rất gấp nhưng chất lượng bản dịch vẫn được đảm bảo. Nội dung dịch mượt, đúng ngữ cảnh, thuật ngữ được sử dụng thống nhất, có thể tiến hành công việc tiếp theo mà không cần chỉnh sửa. Hồ sơ được bàn giao đúng như thời gian đã hẹn nên không ảnh hưởng đến tiến độ công việc của mình. Làm việc với các bạn rất yên tâm vì hỗ trợ nhiệt tình, phản hồi nhanh và xử lý các yêu cầu phát sinh cũng rất linh hoạt. Nếu ai đang cần tìm một đơn vị dịch thuật uy tín, đặc biệt là những dự án số lượng lớn hoặc cần gấp, thì mình nghĩ Dịch thuật Tân Việt là một lựa chọn rất đáng cân nhắc. Công việc của mình đã xong xuôi, Một lần nữa cảm ơn team rất nhiều, chắc chắn chúng ta còn hợp tác nhé! 💕
Lần đầu mình đi dịch thuật nên còn khá bỡ ngỡ và không hiểu nhiều về quy trình. Cũng may các bạn nhân viên tư vấn rất nhiệt tình, hướng dẫn từng bước rõ ràng và luôn theo sát mình trong suốt quá trình làm hồ sơ. Các bạn còn chủ động gửi bản dịch trước để mình xem và hoàn thiện bản dịch đúng ý nữa ( + điểm tinh tế) Thời gian hoàn thành cũng nhanh , chất lượng bản dịch đúng với yêu cầu của mình. Cảm ơn các bạn đã hỗ trợ hồ sơ mình, Chắc chắn mình sẽ quay lại nếu có nhu cầu dịch thuật và công chứng trong tương lai.
Dịch vụ chuyên nghiệp - quy trình minh bạch - nhanh chóng. Nhân viên tận tâm và rất chuyên nghiệp. Tôi sẽ dùng lại dịch vụ và giới thiệu cho bạn bè
Mình vừa dịch thuật ở đây, hồ sơ làm nhanh chóng, chính xác, các bạn nhân viên nhiệt tình, cần dịch thuật nữa mình sẽ liên hệ
Thông tin về Công Ty CP Dịch Thuật Chuyên Nghiệp Tân Việt Hà Nội
Địa chỉ
Công Ty CP Dịch Thuật Chuyên Nghiệp Tân Việt Hà Nội nằm tại 4 Láng Hạ, Giảng Võ, Hà Nội 100000, Việt Nam
Điện thoại
Số điện thoại của Công Ty CP Dịch Thuật Chuyên Nghiệp Tân Việt Hà Nội là +84 24 3824 6999
Trang web
Trang web của Công Ty CP Dịch Thuật Chuyên Nghiệp Tân Việt Hà Nội là: dichthuattanviet.vn
Giờ làm việc
Thứ hai: 08:00–17:30
Thứ ba: 08:00–17:30
Thứ tư: 08:00–17:30
Thứ năm: 08:00–17:30
Thứ sáu: 08:00–17:30
Thứ bảy: 08:00–12:00
Chủ nhật: Đã đóng



