Văn phòng công chứng Kinh Bắc

📍 Văn phòng công chứng tại Bắc Ninh

Văn phòng công chứng Kinh Bắc

6.6

Văn phòng công chứng Kinh Bắc tại Bắc Ninh cung cấp các dịch vụ pháp lý và dịch thuật chuyên nghiệp cho khách hàng. Cơ sở ghi nhận sự phản hồi trái chiều về tính đồng nhất trong chất lượng dịch vụ, từ quy trình xử lý hồ sơ nhanh chóng đến những vấn đề cần cải thiện về độ chính xác của bản dịch.

Để nâng cao trải nghiệm tổng thể, đơn vị cần chú trọng vào thái độ phục vụ và tính minh bạch trong biểu phí. Việc duy trì sự hiệu quả và chu đáo sẽ giúp văn phòng khẳng định vị thế là địa chỉ tin cậy cho mọi giao dịch dân sự tại địa phương.

Văn phòng công chứng Kinh Bắc xếp hạng 4 trong tổng số 24 mục văn phòng công chứng tại Bắc Ninh

Đánh giá của khách hàng

★★★★★
★★★★★

Văn phòng công chứng Kinh Bắc có xếp hạng 4/5 dựa trên hơn 77 đánh giá trên Google

Anh Maria

Dịch thuật thiếu chính xác, dịch vụ thiếu chuyên nghiệp. Tôi bỏ tiền thuê dịch thuật nhưng cuối cùng tự mình phải kiểm tra và nhặt từng lỗi sai. Bản dịch sơ sài đến mức tôi phải yêu cầu chỉnh sửa chỉnh sửa lại rất nhiều lần. Chất lượng không xứng đáng với số tiền bỏ ra. Văn phòng dịch thuật công chứng mở ra làm gì? Quá mất thời gian, văn phòng làm việc thiếu năng lực rất không hài lòng

Anh Maria ☆ 1/5
Lan Vo

lm ăn vớ vẩn công chứng có 2 tờ giấy tận 110k ăn lãi quá đáng. Nếu có chênh thì chênh 1 tí thôi đây ăn chênh quá mức, làm ăn như này k baoh muốn quay lại

Lan Vo ☆ 1/5
Hoàng Huế

Công chứng 2 tờ giấy thôi mà 105k, 1l k bh quay lại, chắc đút của riêng

Hoàng Huế ☆ 1/5
Mai Duc

Văn phòng xử lý giấy tờ công chứng dịch thuật chuyên nghiệp , nhanh gọn , hiệu quả . Mình gửi giấy tờ dịch thuật và công chứng bằng tốt nghiệp chỉ trong 3 tiếng là xong . Chị Phạm Quỳnh Nga phục vụ nhiệt tình , chu đáo , hiệu quả . Văn phòng công chứng dịch thuật tốt nhất trong những văn phòng mình đã đi ở Tp Bắc Ninh.

Mai Duc ☆ 5/5
Tú Dương

Văn phòng cần chỉnh đốn lại thái độ nhân viên, rất khinh người, nói xấu khách hàng ngay ở tại chỗ luôn, 2 ông đàn ông mà bẩn tính.

Tú Dương ☆ 1/5
Xem tất cả đánh giá

Thông tin về Văn phòng công chứng Kinh Bắc

Địa chỉ

Văn phòng công chứng Kinh Bắc nằm tại 74 Đ. Nguyễn Gia Thiều, Kinh Bắc, Bắc Ninh 16106, Việt Nam

Điện thoại

Số điện thoại của Văn phòng công chứng Kinh Bắc là +84 911 005 533

Trang web

Trang web của Văn phòng công chứng Kinh Bắc là: facebook.com/congchungkinhbac

Giờ làm việc

Thứ hai: 07:30–11:30, 13:30–17:00
Thứ ba: 07:30–11:30, 13:30–17:00
Thứ tư: 07:30–11:30, 13:30–17:00
Thứ năm: 07:30–11:30, 13:30–17:00
Thứ sáu: 07:30–11:30, 13:30–17:00
Thứ bảy: 07:30–11:30
Chủ nhật: Đã đóng

Liên hệ Văn phòng công chứng Kinh Bắc

    Các lựa chọn thay thế tương tự gần Văn phòng công chứng Kinh Bắc

    Lên đầu trang