Chụp Ảnh Thẻ Xin Việc, Ảnh Hộ Chiếu Visa Lấy Ngay Thanh Xuân

📍 Dịch vụ làm hộ chiếu và visa tại Hà Nội

Chụp Ảnh Thẻ Xin Việc, Ảnh Hộ Chiếu Visa Lấy Ngay Thanh Xuân

8.2

Dịch vụ chụp ảnh thẻ và hộ chiếu tại Thanh Xuân, Hà Nội được đánh giá cao bởi sự tận tâm và kỹ năng chuyên môn của chủ tiệm. Khách hàng sẽ được hỗ trợ chỉnh sửa ảnh kỹ lưỡng cho đến khi hoàn toàn hài lòng, đảm bảo chất lượng ảnh đẹp, gọn gàng và đúng quy chuẩn kỹ thuật cần thiết.

Với mức giá cực kỳ hợp lý, cơ sở mang đến trải nghiệm dịch vụ chuyên nghiệp và nhiệt tình. Đây là địa chỉ tin cậy để sở hữu những tấm ảnh visa lấy ngay với màu sắc chuẩn xác, đáp ứng trọn vẹn mọi yêu cầu khắt khe của người sử dụng.

Chụp Ảnh Thẻ Xin Việc, Ảnh Hộ Chiếu Visa Lấy Ngay Thanh Xuân xếp hạng 7 trong tổng số 38 mục dịch vụ làm hộ chiếu và visa tại Hà Nội

Đánh giá của khách hàng

★★★★★
★★★★★

Chụp Ảnh Thẻ Xin Việc, Ảnh Hộ Chiếu Visa Lấy Ngay Thanh Xuân có xếp hạng 5/5 dựa trên hơn 94 đánh giá trên Google

Linh Tran

Nghe theo review và quá ưng ý. K cần make nhiều khi đến chụp. Chị chủ pts cho ảnh đẹp, gọn gàng, đúng thông số. 10 điểmm

Linh Tran ☆ 5/5
Hồng Oanh Phạm

Siêu có tâm NHẤT ĐỊNH PHẢI CHỤP Ở ĐÂY MN NHÉ. Màu ảnh đẹp anh chị hỗ trợ sửa luôn á 65k quá rẻ. Nhiệt tình 10🤩🤩🤩

Hồng Oanh Phạm ☆ 5/5
Uyên Lê Thị

Quán chụp ảnh mà ưng quá trời , 60k mà đc chỉnh đến khi ưng thì thôi , màu ảnh cũng đẹp nữa!!! Mọi người đến alo trước chủ quán hỏi đc nha ,gg chỉ sai á

Uyên Lê Thị ☆ 5/5
Lục Bích

Chị chủ chụp đẹp nhé mng, chỉnh sửa siu có tâm, giá rẻ mà chất lượng okela nhe

Lục Bích ☆ 5/5
Oanh Heo

Ảnh đẹp, chụp xinh luôn.hôm nay mình mới chụp xong. Quá là ưng luôn. C chủ nhiệt tình, ảnh đẹp, giá ok, nước ảnh ok la luôn. Mình cũng theo review của mọi ng mà tìm tới.. quá xứng đáng luôn, nên chụp ở đây nha mn

Oanh Heo ☆ 5/5
Xem tất cả đánh giá

Thông tin về Chụp Ảnh Thẻ Xin Việc, Ảnh Hộ Chiếu Visa Lấy Ngay Thanh Xuân

Địa chỉ

Chụp Ảnh Thẻ Xin Việc, Ảnh Hộ Chiếu Visa Lấy Ngay Thanh Xuân nằm tại 12 Ng. 116 P. Nhân Hòa, Thanh Xuân, Hà Nội, Việt Nam

Điện thoại

Số điện thoại của Chụp Ảnh Thẻ Xin Việc, Ảnh Hộ Chiếu Visa Lấy Ngay Thanh Xuân là +84 969 961 128

Giờ làm việc

Thứ hai: 08:00–19:00
Thứ ba: 08:00–19:00
Thứ tư: 08:00–19:00
Thứ năm: 08:00–19:00
Thứ sáu: 08:00–19:00
Thứ bảy: 08:00–19:00
Chủ nhật: 08:00–19:00

Liên hệ Chụp Ảnh Thẻ Xin Việc, Ảnh Hộ Chiếu Visa Lấy Ngay Thanh Xuân

    Các lựa chọn thay thế tương tự gần Chụp Ảnh Thẻ Xin Việc, Ảnh Hộ Chiếu Visa Lấy Ngay Thanh Xuân

    Lên đầu trang