Công Ty TNHH Dịch Vụ Kế Toán Thuế Và Cung Ứng Lao Động Quang Huy

📍 Dịch vụ kế toán tại Hồ Chí Minh

Công Ty TNHH Dịch Vụ Kế Toán Thuế Và Cung Ứng Lao Động Quang Huy

6.8

Công Ty TNHH Dịch Vụ Kế Toán Thuế Và Cung Ứng Lao Động Quang Huy tại Hồ Chí Minh là đơn vị uy tín chuyên cung cấp giải pháp thành lập doanh nghiệp và dịch vụ kế toán toàn diện. Đội ngũ nhân viên luôn thể hiện thái độ làm việc chuyên nghiệp, tư vấn tận tình từ khâu lựa chọn loại hình kinh doanh đến quy trình đặt tên công ty phù hợp với pháp luật.

Doanh nghiệp được đánh giá cao nhờ khả năng xử lý hồ sơ nhanh chóng và hiệu quả, đặc biệt hỗ trợ tốt cho các đơn vị quy mô nhỏ với chi phí hợp lý. Sự tận tâm trong việc hướng dẫn thủ tục thay đổi giấy phép và các dịch vụ trọn gói giúp khách hàng yên tâm phát triển kinh doanh bền vững.

Đặc điểm và dịch vụ của Công Ty TNHH Dịch Vụ Kế Toán Thuế Và Cung Ứng Lao Động Quang Huy

Phù hợp cho người khuyết tật
  • Chỗ ngồi cho xe lăn
  • Lối vào cho xe lăn
  • Nhà vệ sinh cho xe lăn

Công Ty TNHH Dịch Vụ Kế Toán Thuế Và Cung Ứng Lao Động Quang Huy xếp hạng 40 trong tổng số 80 mục dịch vụ kế toán tại Hồ Chí Minh

Đánh giá của khách hàng

★★★★★
★★★★★

Công Ty TNHH Dịch Vụ Kế Toán Thuế Và Cung Ứng Lao Động Quang Huy có xếp hạng 5/5 dựa trên hơn 11 đánh giá trên Google

Nguyen Nguyen

Khá hài lòng về phong cách tư vấn nhiệt tình và thái độ làm việc chuyên nghiệp tại Thuế Quang Huy. Ngoài vấn đề thủ tục đăng ký thành lập doanh nghiệp, tôi còn được hướng dẫn cách đặt tên công ty, lựa chọn loại hình, Nói chung khá ok, sẽ quay lại với Thuế Quang Huy Mình đã sử dụng dịch vụ thành lập công ty tại Thuế Quang Huy, phục vụ rất tốt, chuyên nghiệp. Cảm ơn tất cả nhân viên Công ty Thuế Quang Huy đã giúp tôi làm hồ sơ thành lập công ty rất chuyên nghiệp.

Nguyen Nguyen ☆ 5/5
toan nguyen

Mình đã sử dụng dịch vụ thành lập doanh nghiệp và kế toán của Thuế Quang Huy. Mình cực kỳ hài lòng với sự hỗ trợ nhanh chóng, hiệu quả và rất chuyên nghiệp của Thuế Quang Huy. Với doanh nghiệp mới thành lập như bên mình thì sự hỗ trợ của Thuế Quang Huy đã giúp đỡ bên mình rất nhiều. Chi phí lại phù hợp với doanh nghiệp siêu nhỏ như bên mình Mình sử dụng gói dịch vụ thành lập công ty trọn gói tại Thuế Quang Huy. Hồ sơ thủ tục hoàn thành rất nhanh chóng, nhân viên lại nhiệt tình và chuyên nghiệp Khá hài lòng về phong cách tư vấn nhiệt tình và thái độ làm việc chuyên nghiệp tại Thuế Quang Huy. Ngoài vấn đề thủ tục đăng ký thành lập doanh nghiệp, tôi còn được hướng dẫn cách đặt tên công ty, lựa chọn loại hình, Nói chung khá ok, sẽ quay lại với Thuế Quang Huy

toan nguyen ☆ 5/5
Huỳnh Lê Thị Như

Mình sử dụng gói dịch vụ thành lập công ty trọn gói tại Thuế Quang Huy. Hồ sơ thủ tục hoàn thành rất nhanh chóng, nhân viên lại nhiệt tình và chuyên nghiệp.

Huỳnh Lê Thị Như ☆ 5/5
インヴィ

Nhân viên tư vấn nhiệt tình, xử lý hồ sơ nhanh chóng. Cảm ơn Thuế Quang Huy đã hỗ trợ bên mình thay đổi giấy phép kinh doanh

インヴィ ☆ 5/5
Toàn Nguyễn

Mình có đến văn phòng để tư vấn thành lập công ty tnhh 1 lần. Bạn Lãm tư vấn khá chuẩn với pháp luật Việt Nam. Vote 5 sao cho công ty này, sẽ giới thiệu đến bạn bè

Toàn Nguyễn ☆ 5/5
Xem tất cả đánh giá

Thông tin về Công Ty TNHH Dịch Vụ Kế Toán Thuế Và Cung Ứng Lao Động Quang Huy

Địa chỉ

Công Ty TNHH Dịch Vụ Kế Toán Thuế Và Cung Ứng Lao Động Quang Huy nằm tại 392 Đ. Nguyễn Thị Đặng, Khu phố 1, Tân Thới Hiệp, Hồ Chí Minh 70000, Việt Nam

Điện thoại

Số điện thoại của Công Ty TNHH Dịch Vụ Kế Toán Thuế Và Cung Ứng Lao Động Quang Huy là +84 917 371 518

Trang web

Trang web của Công Ty TNHH Dịch Vụ Kế Toán Thuế Và Cung Ứng Lao Động Quang Huy là: thuequanghuy.vn

Giờ làm việc

Thứ hai: 08:00–18:00
Thứ ba: 08:00–18:00
Thứ tư: 08:00–18:00
Thứ năm: 08:00–18:00
Thứ sáu: 08:00–18:00
Thứ bảy: 08:00–18:00
Chủ nhật: Đã đóng

Liên hệ Công Ty TNHH Dịch Vụ Kế Toán Thuế Và Cung Ứng Lao Động Quang Huy

    Các lựa chọn thay thế tương tự gần Công Ty TNHH Dịch Vụ Kế Toán Thuế Và Cung Ứng Lao Động Quang Huy

    Lên đầu trang