Văn phòng công chứng Nguyễn Văn Tuấn

📍 Dịch thuật công chứng tại Hồ Chí Minh

Văn phòng công chứng Nguyễn Văn Tuấn

6.8

Văn phòng công chứng Nguyễn Văn Tuấn tại Quận 7 là địa điểm hỗ trợ các thủ tục pháp lý và dịch thuật công chứng. Cơ sở này sở hữu vị trí thuận tiện, quy trình xử lý hồ sơ nhanh chóng và chính sách giữ xe miễn phí cho khách hàng đến giao dịch.

Tuy nhiên, chất lượng dịch vụ vẫn còn tồn tại những hạn chế về thái độ phục vụ và sự minh bạch trong tư vấn phí. Khách hàng cần lưu ý về quy trình hỗ trợ để đảm bảo trải nghiệm dịch vụ chuyên nghiệp và hiệu quả nhất.

Văn phòng công chứng Nguyễn Văn Tuấn xếp hạng 12 trong tổng số 88 mục dịch thuật công chứng tại Hồ Chí Minh

Đánh giá của khách hàng

★★★★★
★★★★★

Văn phòng công chứng Nguyễn Văn Tuấn có xếp hạng 3.5/5 dựa trên hơn 579 đánh giá trên Google

Thuy Nguyen

Nhân viên bảo vệ rất láo, xem thường khách. Nhân viên tiếp nhận hồ sơ thì trịch thượng. Phòng công chứng tư nhân tệ nhất, tôi nghĩ một phòng công chứng tư nhân mà từ nhân viên đến bảo vệ thái độ như vậy thì quản lí ở đây làm việc gì???

Thuy Nguyen ☆ 1/5
Khánh Lê

Văn phòng công chứng nằm tại Quận 7, vị trí dễ tìm - Miễn phí giữ xe, mình vào công chứng sáng t7, mọi người làm 1 khâu thủ tục khá nhanh chưa đầy 10p đã xong, mình công chứng giấy khai sanh tầm 7k/tờ - Ai cần làm hồ sơ thủ tục công chứng thì ghé đây cũng khá tiện nè

Khánh Lê ☆ 5/5
Nguyễn Phúc

Chưa đi dịch vụ công chứng nào, mà nhân viên công chứng nói chuyện như làm ông nội bà nội người ta. Đã trả phí dịch vụ mắc mà dịch vụ không hơn ai lại còn thái độ còn thua cả hàng tôm hàng cá ngoài chợ.

Nguyễn Phúc ☆ 1/5
Vinh Trần Quang

Thái độ lòi lõm, từ bảo vệ cho đến nhân viên phòng công chứng. Khuyến nghị và rất khuyến nghị ae nên tới phòng công chứng khác để mắc công đến đây rồi đi chỗ khác làm mất thời gian và khó chịu.

Vinh Trần Quang ☆ 1/5
Lan Anh Nguyen

Không ngờ lại có VPCC thiếu chuyên nghiệp như vầy. Tư vấn hời hợt. Thái độ nhân viên vô cùng bất lịch sự, lớn tiếng với khách hàng, kiểu bất cần. Không tư vấn phí rõ ràng từ đầu, và rất nhiều chi phí phát sinh mà không có hóa đơn. Vừa mất tiền mà còn bực mình.

Lan Anh Nguyen ☆ 1/5
Xem tất cả đánh giá

Thông tin về Văn phòng công chứng Nguyễn Văn Tuấn

Địa chỉ

Văn phòng công chứng Nguyễn Văn Tuấn nằm tại 24-26 Đ. Số 5, Khu đô thị Him Lam, Tân Hưng, Hồ Chí Minh, Việt Nam

Điện thoại

Số điện thoại của Văn phòng công chứng Nguyễn Văn Tuấn là +84 933 090 873

Giờ làm việc

Thứ hai: 07:30–17:00
Thứ ba: 07:30–17:00
Thứ tư: 07:30–17:00
Thứ năm: 07:30–17:00
Thứ sáu: 07:30–17:00
Thứ bảy: 07:30–11:30
Chủ nhật: Đã đóng

Liên hệ Văn phòng công chứng Nguyễn Văn Tuấn

    Các lựa chọn thay thế tương tự gần Văn phòng công chứng Nguyễn Văn Tuấn

    Lên đầu trang