A2Z Dịch Thuật Hà Đông

📍 Dịch thuật công chứng tại Hà Nội

A2Z Dịch Thuật Hà Đông

7.2

A2Z Dịch Thuật Hà Đông là đơn vị cung cấp dịch vụ dịch thuật công chứng uy tín tại Hà Nội. Cơ sở được đánh giá cao nhờ đội ngũ nhân viên tư vấn chuyên nghiệp, hỗ trợ tận tình từ khâu chuẩn bị hồ sơ đến khi hoàn tất thủ tục. Quy trình làm việc rõ ràng giúp khách hàng tiết kiệm thời gian tối đa.

Đơn vị cung cấp các giải pháp trọn gói bao gồm dịch thuật, công chứng và vận chuyển hồ sơ tận nơi. Dù đôi khi vẫn còn những hạn chế về sự đồng nhất trong phối hợp nhân sự, A2Z vẫn là lựa chọn đáng tin cậy cho các dịch vụ hành chính cần sự nhanh chóng và chính xác.

A2Z Dịch Thuật Hà Đông xếp hạng 18 trong tổng số 53 mục dịch thuật công chứng tại Hà Nội

Đánh giá của khách hàng

★★★★★
★★★★★

A2Z Dịch Thuật Hà Đông có xếp hạng 4.8/5 dựa trên hơn 89 đánh giá trên Google

Thu Trang

Dịch vụ tốt, NV tư vấn chuyên nghiệp. Dù mình làm vào ngày lễ nhưng trả lời rất nhanh.

Thu Trang ☆ 5/5
Thuý Thanh

VP chuyên nghiệp, nhân viên nhiệt tình, chu đáo. Nhân viên nhiệt tình hướng dẫn từ khâu chuẩn bị hồ sơ đến công chứng. Không hề phát sinh thêm chi phí, làm nhanh và rõ ràng.

Thuý Thanh ☆ 5/5
Giang Nguyen

Làm việc quá tệ, báo dịch thuật công chứng nhưng chỉ dịch thuật, mất thời gian

Giang Nguyen ☆ 1/5
Minh Châu

Cực kì không recommend cho các doanh nghiệp , công ty cần phiên dịch: - Hành chính làm việc thiếu chuyên nghiệp, gửi thông tin sai làm mất thời gian của khách hàng rồi gọi điện, nhắn tin giục ngoài giờ làm việc - Phân công phiên dịch kinh nghiệm quá non cho một cuộc họp quan trọng với khách hàng nhưng vẫn báo giá cho phiên dịch chuyên nghiệp (3.000.000VND/2h). Thấy phí tiền và lừa đảo thật sự

Minh Châu ☆ 1/5
Huy Nguyễn Văn

Tôi rất hài lòng khi A2Z Hà Đông cung cấp dịch vụ trọn gói từ dịch thuật, công chứng đến gửi hồ sơ tận nơi. Tiết kiệm rất nhiều thời gian, đặc biệt phù hợp với người bận rộn như tôi.

Huy Nguyễn Văn ☆ 5/5
Xem tất cả đánh giá

Thông tin về A2Z Dịch Thuật Hà Đông

Địa chỉ

A2Z Dịch Thuật Hà Đông nằm tại 669 Đ. Quang Trung, Kiến Hưng, Hà Nội 10000, Việt Nam

Điện thoại

Số điện thoại của A2Z Dịch Thuật Hà Đông là +84 966 779 888

Trang web

Trang web của A2Z Dịch Thuật Hà Đông là: dichthuata2z.com/dich-thuat-ha-noi

Giờ làm việc

Thứ hai: 07:30–12:00, 13:30–17:30
Thứ ba: 07:30–12:00, 13:30–17:30
Thứ tư: 07:30–12:00, 13:30–17:30
Thứ năm: 07:30–12:00, 13:30–17:30
Thứ sáu: 07:30–12:00, 13:30–17:30
Thứ bảy: 07:30–12:00, 13:30–17:30
Chủ nhật: Đã đóng

Liên hệ A2Z Dịch Thuật Hà Đông

    Các lựa chọn thay thế tương tự gần A2Z Dịch Thuật Hà Đông

    Lên đầu trang